Thông tin mô tả
Bán
+
+ Kết cấu: Trệt - 3 lầu - sân thượng - PK - 5
+ Nhà đang cho thuê MB 20tr/tháng.
+ Vị trí: Cách cầu Nguyễn Văn Cừ 50m, thuận tiện đi lại các
+ Thuận lợi
+ Hướng: Tây.
Nhận ký gửi mua bán & cho thuê nhà đất.
Giá: 23,9 Tỷ
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 163,70 Triệu/m2
933178
Mua bán
Bán
+
+ Kết cấu: Trệt - 3 lầu - sân thượng - PK - 5
+ Nhà đang cho thuê MB 20tr/tháng.
+ Vị trí: Cách cầu Nguyễn Văn Cừ 50m, thuận tiện đi lại các
+ Thuận lợi
+ Hướng: Tây.
Nhận ký gửi mua bán & cho thuê nhà đất.
Phạm Thị Yến Nhi
Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
62 m2
Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
16,5 tỷ
79 m2
Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
815 triệu
58 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,1 tỷ
60 m2