Thông tin mô tả
Bán nhà 5 tầng
- DT: 6x11m, sàn: 310
- Kết cấu: Lửng, 4 lầu, 5
- Nhà mới đẹp, thiết kế hài hòa,
- Vị trí: Cạnh Khu Cư Xá
- Thích hợp KDMB đa ngành nghề.
Giá: 21.5
Giá: 21,5 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 325,76 Triệu/m2
682869
Mua bán
Bán nhà 5 tầng
- DT: 6x11m, sàn: 310
- Kết cấu: Lửng, 4 lầu, 5
- Nhà mới đẹp, thiết kế hài hòa,
- Vị trí: Cạnh Khu Cư Xá
- Thích hợp KDMB đa ngành nghề.
Giá: 21.5
Lương Thái Bằng
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2