Thông tin mô tả
Bán nhà 5 tầng
Mà
Thiết kế cao cấp, đồ gỗ quý, năng lượng mặt trời.
Giá chào: 12,9
Giá: 12,9 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 181,69 Triệu/m2
709505
Mua bán
Bán nhà 5 tầng
Mà
Thiết kế cao cấp, đồ gỗ quý, năng lượng mặt trời.
Giá chào: 12,9
Phạm Thị Hương Ly
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2