Thông tin mô tả
Tôi cần bán căn
Bán nhà góc 2
Công nhận: 219.3
Kết cấu: Lửng + 3 tầng.
- Chỉ tiêu xin quy hoạch xây dựng
Đang có
Anh / chị cần mua thì alo tôi: 0918 462 *** Toàn,
Giá: 115 Tỷ
Diện tích: 219 m2
Giá/m2: 525,11 Triệu/m2
843552
Mua bán
Tôi cần bán căn
Bán nhà góc 2
Công nhận: 219.3
Kết cấu: Lửng + 3 tầng.
- Chỉ tiêu xin quy hoạch xây dựng
Đang có
Anh / chị cần mua thì alo tôi: 0918 462 *** Toàn,
Trần Toàn
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2
Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
36 m2
Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
8,2 tỷ
43 m2
Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
41 m2