Thông tin mô tả
Buiding
Đoạn 2 chiều.
-
- Hiện trạng: 2Hầm + 15 tầng, DT sàn: 4920
-
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP.
Tư vấn nhiệt tình - chân thành - chuyên nghiệp.
Giá: 630 Tỷ
Diện tích: 500 m2
Giá/m2: 1260 Triệu/m2
658561
Mua bán
Buiding
Đoạn 2 chiều.
-
- Hiện trạng: 2Hầm + 15 tầng, DT sàn: 4920
-
Nhận ký gửi mua bán nhà đất khu vực TP.
Tư vấn nhiệt tình - chân thành - chuyên nghiệp.
Cát Bình
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2