Thông tin mô tả
Tòa nhà góc 2 MT gần vòng xoay Dân Chủ.
-
- Kết cấu: 5 tầng.
- Đang cho thuê 220
-
- Vị trí: Gần vòng xoay dân chủ.
* Ưu tiên
Giá: 68 Tỷ
Diện tích: 172 m2
Giá/m2: 395,35 Triệu/m2
815025
Mua bán
Tòa nhà góc 2 MT gần vòng xoay Dân Chủ.
-
- Kết cấu: 5 tầng.
- Đang cho thuê 220
-
- Vị trí: Gần vòng xoay dân chủ.
* Ưu tiên
Trung Nguyễn Se
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2