Thông tin mô tả
Ariosa Apartment cao cấp Nam Kỳ Khởi Nghĩa
- View Dinh Độc Lập.
2 DT: 5.45x40m.
3 CN: 214
4 SD: 1125.8
5 KC: Hầm 7 tầng, 29 phòng, 1
6
7
8 Giá: 140
*
Giá: 110 Tỷ
Diện tích: 214 m2
Giá/m2: 514,02 Triệu/m2
751478
Mua bán
Ariosa Apartment cao cấp Nam Kỳ Khởi Nghĩa
- View Dinh Độc Lập.
2 DT: 5.45x40m.
3 CN: 214
4 SD: 1125.8
5 KC: Hầm 7 tầng, 29 phòng, 1
6
7
8 Giá: 140
*
Nguyễn Huy Cường
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2