Thông tin mô tả
Tòa nhà VP
🔹
🔹 Kết cấu: 1 hầm + 6 tầng, vận hành ổn định
🔹 Tổng
🔹 Lợi thế:
🔹 Phù hợp: Trụ sở công ty, văn phòng cho thuê, giữ
💰
Giá: 125 Tỷ
Diện tích: 127 m2
Giá/m2: 984,25 Triệu/m2
1048420
Mua bán
Tòa nhà VP
🔹
🔹 Kết cấu: 1 hầm + 6 tầng, vận hành ổn định
🔹 Tổng
🔹 Lợi thế:
🔹 Phù hợp: Trụ sở công ty, văn phòng cho thuê, giữ
💰
Trần Thu
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
120 tỷ
237 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
406 tỷ
580 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2