Thông tin mô tả
Bán nhà MT đường trung tâm Thảo Điền 8x30m xây 1 hầm 6 tầng. Giá 26.3
Khuôn đất đẹp
Giá 110
Giá: 26,3 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 109,58 Triệu/m2
942036
Mua bán
Khuôn đất đẹp
Giá 110
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2