Thông tin mô tả
Bán dãy trọ
* Vị trí: Mặt đường số 5, cách đường Nguyễn Duy Trinh 150m.
* DT: 9,8 x 28m = 274
*
* QH: Đất
* Hiện đang cho thuê: 50tr/ tháng.
* Có 11 phòng trọ.
E nhận ký gửi mua bán và hỗ trợ hồ sơ
Giá: 15 Tỷ
Diện tích: 274 m2
Giá/m2: 54,74 Triệu/m2
982155
Mua bán
Bán dãy trọ
* Vị trí: Mặt đường số 5, cách đường Nguyễn Duy Trinh 150m.
* DT: 9,8 x 28m = 274
*
* QH: Đất
* Hiện đang cho thuê: 50tr/ tháng.
* Có 11 phòng trọ.
E nhận ký gửi mua bán và hỗ trợ hồ sơ
Phạm Thị Hương
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2