Thông tin mô tả
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Gồm 5
Phía sau còn
Thích hợp làm văn phòng công ty, mua cho thuê có dòng tiền ổn định.
Vị trí đẹp. Ngay nhà thi đấu
Đường trước 13m. Vỉa hè 3m.
Đường bên hông 8m.
Giá: 16,5 Tỷ
Diện tích: 245 m2
Giá/m2: 67,35 Triệu/m2
751396
Mua bán
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Gồm 5
Phía sau còn
Vị trí đẹp. Ngay nhà thi đấu
Đường trước 13m. Vỉa hè 3m.
Đường bên hông 8m.
Khánh Duy
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2