Thông tin mô tả
Bank thanh lý nợ giá 25.5
- Tòa nhà: Số 489 Lê Thị Riêng, Q12.
-
- Toà nhà có 30
- Đường sầm uất tập trung bộ máy hành chánh: Uỷ ban
-
Giá: 25,5 Tỷ
Diện tích: 304 m2
Giá/m2: 83,88 Triệu/m2
815013
Mua bán
Bank thanh lý nợ giá 25.5
- Tòa nhà: Số 489 Lê Thị Riêng, Q12.
-
- Toà nhà có 30
- Đường sầm uất tập trung bộ máy hành chánh: Uỷ ban
-
Vũ Thị Hoa
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2