Thông tin mô tả
BÁN NHÀ THẠNH XUÂN 25 –
Vị trí: Đường Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân,
📐
✨
✨ Đường
✨ Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
✅
💰
Giá: 8,7 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 69,6 Triệu/m2
1052898
Mua bán
BÁN NHÀ THẠNH XUÂN 25 –
Vị trí: Đường Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân,
📐
✨
✨ Đường
✨ Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
✅
💰
huỳnh thùy dương
Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
520 triệu
30 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2