Thông tin mô tả
Chủ kẹt cần
Vị trí đông đúc sầm uất ngay
- Dt: 5x30 = 150
- Nhà ngang 5m giá chỉ nhỉnh ngang 4m.
- Đang cho thuê trên 20tr/th.
Giá: 11,75 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 97,92 Triệu/m2
798860
Mua bán
Chủ kẹt cần
Vị trí đông đúc sầm uất ngay
- Dt: 5x30 = 150
- Nhà ngang 5m giá chỉ nhỉnh ngang 4m.
- Đang cho thuê trên 20tr/th.
Lê Hiền
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2
Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2