Thông tin mô tả
Bán
- DT 5x62m. Công nhận đủ.
- Vị trí đẹp, KD buôn bán mọi ngành nghề.
Đang cho thuê 20tr/tháng.
Giá 27
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 310 m2
Giá/m2: 87,10 Triệu/m2
773964
Mua bán
Bán
- DT 5x62m. Công nhận đủ.
- Vị trí đẹp, KD buôn bán mọi ngành nghề.
Đang cho thuê 20tr/tháng.
Giá 27
Thanh Phú
Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
520 triệu
30 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2