Thông tin mô tả
- Gần Lãnh Binh Thăng, cách đường 50M
-
- Cấu trúc: Trệt, 2L, 3
- Nhà đẹp,
-
- ĐT: 0913 741 *** 0283 975 5***
Giá: 4,1 Tỷ
Diện tích: 27 m2
Giá/m2: 151,85 Triệu/m2
885305
Mua bán
- Gần Lãnh Binh Thăng, cách đường 50M
-
- Cấu trúc: Trệt, 2L, 3
- Nhà đẹp,
-
- ĐT: 0913 741 *** 0283 975 5***
Nhà Đất Minh Đức
Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
14 tỷ
88 m2
Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
42 m2
Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
84 tỷ
198 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
24 m2