Thông tin mô tả
Bán nhà
Bán nhà
Mô tả:
Bán đất
+ Khu
+
+ Nhà nát, khách mua vị trí về xây dựng theo ý mình.
+ Khu
+ Vị trí đắc địa, nằm gần
+ Đường rộng 16m.
Sổ riêng, chính chủ bán.
Giá gấp
Giá: 42,5 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 236,11 Triệu/m2
984947
Mua bán
Bán nhà
Bán nhà
Mô tả:
Bán đất
+ Khu
+
+ Nhà nát, khách mua vị trí về xây dựng theo ý mình.
+ Khu
+ Vị trí đắc địa, nằm gần
+ Đường rộng 16m.
Sổ riêng, chính chủ bán.
Giá gấp
Trần Hoàng Phục
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2