Thông tin mô tả
Gồm 4 tầng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 3
Vị trí gần BV Nhi Đồng, Vạn Hạnh Mall.
Đang cho thuê 30 Tr / th.
Giá: 8,5 Tỷ
Diện tích: 24 m2
Giá/m2: 354,17 Triệu/m2
919199
Mua bán
Gồm 4 tầng 1 trệt 1 lửng 2 lầu, 3
Vị trí gần BV Nhi Đồng, Vạn Hạnh Mall.
Đang cho thuê 30 Tr / th.
Nguyễn Quang Cường
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2