Thông tin mô tả
Bán tòa nhà Góc 2
Là trục đường huyết mạch của
Đang cho thuê 400
Kết cấu: Hầm + 5 tầng.
Giá: 280 Tỷ
Diện tích: 465 m2
Giá/m2: 602,15 Triệu/m2
843562
Mua bán
Bán tòa nhà Góc 2
Là trục đường huyết mạch của
Đang cho thuê 400
Kết cấu: Hầm + 5 tầng.
Mr Nhật
Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
985 triệu
64 m2
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2