Thông tin mô tả
+
+ Vị trí Lô góc 3 mặt thoáng, đường 20m có lề rộng, đẹp nhất khu vực, ngay
+ Khu vực
+
+ Cam kết thông tin thật. Giá chào chính chủ.
+ Nhận ký gửi mua bán nhà đất.
+ Cám ơn Quý Khách đã xem tin.
Giá: 89 Tỷ
Diện tích: 377 m2
Giá/m2: 236,07 Triệu/m2
839185
Mua bán
+
+ Khu vực
+
+ Cam kết thông tin thật. Giá chào chính chủ.
+ Nhận ký gửi mua bán nhà đất.
+ Cám ơn Quý Khách đã xem tin.
Lê Khánh
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2