Thông tin mô tả
Độc quyền
Kết cấu: 2 tầng (đang cho
Siêu phẩm nằm ngay khúc đẹp nhất của của tuyến đường thương hiệu sầm uất nhất của
Hoa hồng môi giới 1
Giá: 120 Tỷ
Diện tích: 650 m2
Giá/m2: 184,62 Triệu/m2
593931
Mua bán
Độc quyền
Kết cấu: 2 tầng (đang cho
Hoa hồng môi giới 1
Trinh Trinh
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2