-
Dương Chí Đạt 0938 234 *** - chuyên
- Nhà đất là
Giá: 28,5 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 791,67 Triệu/m2
847515
-
Dương Chí Đạt 0938 234 *** - chuyên
- Nhà đất là
Dương Chí Đạt
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2