Thông tin mô tả
Gia đình tôi đi định cư cần
- DT: 4.1x36m, công nhận: 150
- CTXD: Hầm 9 tầng.
- Cho thuê: 4000
- Vị trí: Đối diện Bitexco - cách phố đi bộ Nguyễn Huệ vài bước chân.
- Giá: 80
Giá: 80 Tỷ
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 533,33 Triệu/m2
658546
Mua bán
Gia đình tôi đi định cư cần
- DT: 4.1x36m, công nhận: 150
- CTXD: Hầm 9 tầng.
- Cho thuê: 4000
- Giá: 80
Thanh Tùng
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2