Thông tin mô tả
Giảm giá 40
-
-
- Kết cấu: Hầm + 9 tầng.
- Dòng tiền cho thuê: 450
- Vị trí view đẹp, có vỉa hè, thuận tiện làm văn phòng kết hợp làm thêm penthouse để ở, gần công viên Lê Văn Tám.
Giá: 110 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 705,13 Triệu/m2
714117
Mua bán
Giảm giá 40
-
-
- Kết cấu: Hầm + 9 tầng.
- Dòng tiền cho thuê: 450
Bùi Tấn Thành
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2