Thông tin mô tả
Bán nhà MT Bùi Viện Phạm Ngũ Lão
- DT 4x14m nhà 6 tầng.
- Vị trí MT bùi viện đoạn đẹp nhất khu phố tây, giá trị thương hiệu thương mại cực lớn sẵn
- Cần
- Cơ hội sở hữu
Giá: 30 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 535,71 Triệu/m2
756490
Mua bán
Bán nhà MT Bùi Viện Phạm Ngũ Lão
- DT 4x14m nhà 6 tầng.
- Cần
- Cơ hội sở hữu
Phúc
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2