Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Kết cấu:
- Hiện trạng: Đang để trống, giao nhà ngay
-
📍 Vị trí đắc địa. Nằm ngay
+ Giao thông thuận tiện: kết nối Lê Thánh Tôn, Lý Tự Trọng, Nam Kỳ Khởi Nghĩa...
💰
Giá: 83 Tỷ
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 882,98 Triệu/m2
1037990
Mua bán
Bán nhà
-
- Kết cấu:
- Hiện trạng: Đang để trống, giao nhà ngay
-
📍 Vị trí đắc địa. Nằm ngay
💰
Hoàng Thành Đạt
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2