Thông tin mô tả
Bán toà nhà văn phòng số 167-173 Trần Hưng Đạo P.Cô Giang ,
Thu nhập cho thuê 500
Giá: 250 Tỷ
Diện tích: 340 m2
Giá/m2: 735,29 Triệu/m2
815159
Mua bán
Bán toà nhà văn phòng số 167-173 Trần Hưng Đạo P.Cô Giang ,
Thu nhập cho thuê 500
Huỳnh Vũ Minh Thuận
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2