Thông tin mô tả
-
-
-
- Hiện trạng: 4 tầng BTCT kiên cố.
- Vị trí đắc địa, nằm ngay trục Trần Quang Khải, Hai Bà Trưng, Võ Thị Sáu đắc địa.
- Phù hợp cãi tạo
- Hiện đang cho thuê khoán 50
-
- Giá 17,7
Giá: 17,7 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 252,86 Triệu/m2
933194
Mua bán
-
-
-
- Hiện trạng: 4 tầng BTCT kiên cố.
- Phù hợp cãi tạo
- Hiện đang cho thuê khoán 50
-
- Giá 17,7
Nguyễn Hoàng An
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
79 m2
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2