Thông tin mô tả
Giảm giá 30
-
-
- Kết cấu: Hầm + 9 Tầng.
- Dòng tiền cho thuê từ: 400
- Vị trí view đẹp, có vỉa hè, thuận tiện làm văn phòng kết hợp làm thêm penthouse để ở, gần công viên Lê Văn Tám.
Giá: 115 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 737,18 Triệu/m2
714154
Mua bán
Giảm giá 30
-
-
- Kết cấu: Hầm + 9 Tầng.
- Dòng tiền cho thuê từ: 400
Trung Nguyễn
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2