Thông tin mô tả
Bán
Kết cấu: 3 tầng + sân thượng (4
Mọi chi tiết và chính xác thông tin xin
- Nhà môi giới chuyên cung cấp cho quý khách những thông tin cho thuê, đầu tư hiệu quả
- Nhận kí gửi cho thuê, mua bán
Giá: 29 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 256,64 Triệu/m2
734084
Mua bán
Bán
Kết cấu: 3 tầng + sân thượng (4
Mọi chi tiết và chính xác thông tin xin
- Nhận kí gửi cho thuê, mua bán
Kiều Tiên
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2