Thông tin mô tả
Bán nhà MT Nguyễn Thị Minh Khai
- DT 6x22m.
- XD hầm 7 tầng
- Giá 59
- MT thương hiệu KD đa nghành nghề thích hợp mua cho thuê giữ tiền.
Giá: 59 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 446,97 Triệu/m2
788537
Mua bán
Bán nhà MT Nguyễn Thị Minh Khai
- DT 6x22m.
- XD hầm 7 tầng
- Giá 59
Thiên Phúc
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2