Thông tin mô tả
Bán
Giá 65
Kết cấu : Hầm + Trệt + 3 lầu + Sân Thượng
Đang cho thuê 145
Vị trí : Gần vòng xoay Điện Biên Phủ, khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, nhà hàng,
--------------
Chi tiết xin
Giá: 65 Tỷ
Diện tích: 151 m2
Giá/m2: 430,46 Triệu/m2
933184
Mua bán
Bán
Giá 65
Kết cấu : Hầm + Trệt + 3 lầu + Sân Thượng
Đang cho thuê 145
--------------
Chi tiết xin
Trần Bùi Hoàng
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2