Thông tin mô tả
-
- Vị trí độc nhất,
-
- Kết cấu: 9 tầng + tầng kỹ thuật.
- Đang cho thuê
-
-
-
Giá: 125 Tỷ
Diện tích: 153 m2
Giá/m2: 816,99 Triệu/m2
985044
Mua bán
-
- Vị trí độc nhất,
-
- Kết cấu: 9 tầng + tầng kỹ thuật.
- Đang cho thuê
-
-
-
Jacky
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2