Thông tin mô tả
Góc 2MT Bùi Thị Xuân - Lê Thị Riêng,
-
- Kết cấu : Hầm + 11 Lầu + Thang máy
- Vị trí rất vip cách KS New World
- Thu nhập cho thuê hơn: 800tr/tháng
- Giá: 280
-
Giá: 280 Tỷ
Diện tích: 380 m2
Giá/m2: 736,84 Triệu/m2
683494
Mua bán
Góc 2MT Bùi Thị Xuân - Lê Thị Riêng,
-
- Kết cấu : Hầm + 11 Lầu + Thang máy
- Vị trí rất vip cách KS New World
- Thu nhập cho thuê hơn: 800tr/tháng
- Giá: 280
-
Phương Anh
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2