Thông tin mô tả
Bán dãy nhà đang
Tổng DT 265
Đang cho thuê ổn định. Mua
Giá: 10.8
Giá: 10,8 Tỷ
Diện tích: 265 m2
Giá/m2: 40,75 Triệu/m2
808562
Mua bán
Bán dãy nhà đang
Tổng DT 265
Đang cho thuê ổn định. Mua
Giá: 10.8
Thao
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2