Thông tin mô tả
🏡
🏡 Nhà 1 trệt 2 lầu, 4
🏡 Nhà đang cho thuê làm văn phòng 9tr/thang
🏡 Nhà sổ hoàn công đầy đủ
🏡 DT 78.7
💥 Giá 4ty500
Giá: 4,49 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 57,56 Triệu/m2
1041582
Mua bán
🏡
🏡 Nhà 1 trệt 2 lầu, 4
🏡 Nhà đang cho thuê làm văn phòng 9tr/thang
🏡 Nhà sổ hoàn công đầy đủ
🏡 DT 78.7
💥 Giá 4ty500
Huỳnh Tuấn
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2