Thông tin mô tả
🏠 BÁN NHÀ
✅ DT: 71.3
✅ Nhà 1 trệt 2 lầu, đúc 3 tấm kiên cố
✅ Có sân
✅
📍 Cách
📍 Gần
📍 Đường 13m có vỉa hè 3m – đường chính
📜
💳 Hỗ trợ vay
💰 Giá: 4
📞
📌 Zalo: nhamthangbds
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 17,299999237060547 m2
Giá/m2: 242,77 Triệu/m2
1036396
Mua bán
🏠 BÁN NHÀ
✅ DT: 71.3
✅ Nhà 1 trệt 2 lầu, đúc 3 tấm kiên cố
✅ Có sân
✅
📍 Cách
📍 Gần
📍 Đường 13m có vỉa hè 3m – đường chính
📜
💳 Hỗ trợ vay
💰 Giá: 4
📞
📌 Zalo: nhamthangbds
nhamthangbds
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2