Thông tin mô tả
Bán nhà mặt đường UB Xã Liên Ninh 67
- - Chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình cần nhượng lại nhà 3 tầng tại mặt đường Trung Vũ cạnh
- - Vị trí đắc địa
- -
- - Giá 5.2x
- -
Giá: 5,3 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 79,10 Triệu/m2
819813
Mua bán
Bán nhà mặt đường UB Xã Liên Ninh 67
- - Vị trí đắc địa
- -
- - Giá 5.2x
- -
Nguyễn Quốc Sự
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4,9 tỷ
37 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
0,00027 triệu
219 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
60 tỷ
219 m2
Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2