Thông tin mô tả
Bán đất
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 352 m2
Giá/m2: 30,97 Triệu/m2
956903
Mua bán
Bán đất
Chị Bình
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2