Thông tin mô tả
+
+
+ Vị trí mặt phố Thành Trung Trâu Quỳ, Gia Lâm.
+ Giao thông thuận tiện, trung tâm kinh tế của Gia lâm.
+ Hiện trạng Hoàn thiện đang cho thuê dòng tiền, có
+ Tòa nhà có 8 tầng nổi + 1 tầng hầm, có bảo vệ.
+
+
Giá: 49,5 Tỷ
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 291,18 Triệu/m2
735251
Mua bán
+
+
+ Vị trí mặt phố Thành Trung Trâu Quỳ, Gia Lâm.
+ Giao thông thuận tiện, trung tâm kinh tế của Gia lâm.
+ Hiện trạng Hoàn thiện đang cho thuê dòng tiền, có
+ Tòa nhà có 8 tầng nổi + 1 tầng hầm, có bảo vệ.
+
+
Nguyễn Bá Duệ
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
18,6 tỷ
72 m2
Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
58 triệu
52 m2
Đường Đào Xuyên, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
0,115 triệu
60 m2
Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
115 triệu
80 m2