Thông tin mô tả
Bán nhà trệt lầu
Ngang 4m dài 19m.
Giá 1,05
Nhà
Xung quanh bán kính 1
Chuyên nhà đất khu vực Đức Hòa,
Nhận ký gửi, mua bán nhà đất,
Hỗ trợ đáo hạn
Giá: 1,05 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 13,64 Triệu/m2
637076
Mua bán
Bán nhà trệt lầu
Ngang 4m dài 19m.
Giá 1,05
Nhà
Xung quanh bán kính 1
Chuyên nhà đất khu vực Đức Hòa,
Nhận ký gửi, mua bán nhà đất,
Hỗ trợ đáo hạn
Huỳnh Chiến Thắng
Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An
21 triệu
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,98 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2