Nhà 5x35 Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An, tiện buôn bán, 2.75 tỷ. Lh:0969143355.
Giá: 2,75 Tỷ
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 15,71 Triệu/m2
3174
Mua bán
0969143355
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Huyện Đức Hòa, Long An
21 triệu
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,98 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2
Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
1,944 tỷ
90 m2