Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.426 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      HOÀNG ĐẠO THÀNH 43M2 - Ô TÔ QUA NHÀ - NGÕ THÔNG - MỖI TẦNG 1 PHÒNG - KINH DOANH

      14.45 tỷ 43 m2 335,93 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Hoàng Đạo Thành - vị trí cực thuận tiện - ngõ thông thoáng - ô tô chạy qua nhà, cách điểm ô tô tránh chỉ khoảng 10m, gần bãi gửi xe nên di...
      Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cắt lỗ CCMN Nguyễn Trãi 58m, 7 tầng thang máy, 11 phòng KK nội thất đẹp, DT 800tr, 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      TX10 Cần bán căn căn hộ chung cư mini đường Nguyễn Trãi 58m như sau:  + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, ngay đầu phố Nguyễn Trãi đoạn ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI GIÁP NHẤT  THANH XUÂNTòa nhà đang làm bìa đỏ cho dân cưcăn hộ chung cư tầng 5  thiết kế hiện đại, tối ưu công năngDT:...
      213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 141 m2, giá 28,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.2 tỷ 141 m2 200 triệu/m2
      hotline em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Hanoi Seasons - Masterise Homes Nguyễn Trãi để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      .8 tỉ – Nhà Thanh Xuân, 30m ra oto, ngõ thoáng* Vị trí trung tâm, đi lại thuận tiện* Cách oto chỉ vài bước chân* Nhà xây chắc chắn, ở luôn* Gần trường, chợ,...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3E-05 triệu

      0.01 triệu 65 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà mặt phố Hoang Văn Thái, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. KD buôn bán rất sầm uất, bìa đỏ lâu dài- MT 6m- DT đất sử dụng 65  mét vuông- DT đất cấp...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,4E-05 triệu

      0.01 triệu 70 m2 0,01 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI 2 MẶT ĐƯỜNG - KD SẦM UẤT ĐỐI DIỆN ROALLCITY CẠNH KHU CAO SẢ LÁ TƯƠNG LAI TƯƠI SÁNG.Chính chủ bán căn nhà phố nguyễn trãi  70...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng ngõ 21 Quan Nhân, Thanh Xuân. DT 30 mét vuông, MT 3.6m, nhà 3 tầng, 2 ngủ, ở đc luôn. Nhà các đường ô tô 30m, cách cầu Mọc...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 79 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.9 tỷ 79 m2 100 triệu/m2
      Bán chung cư BRG Lê Văn Lương, vị trí trung tâm khu vực Thanh Xuân – Trung Hòa Nhân Chính, kết nối thuận tiện tới các tuyến phố lớn như Lê Văn Lương, Hoàng...
      25 Lê Văn Lương, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 57 m2 227,9 triệu/m2
      57m², 4 tầng, MT 4,5m.Vị trí trung tâm gần các trường Đại học, BV lớn.Nhà KCBT, 4 ngủ đầy đủ công năng.bìa đỏ cất kétgiá siêu mềm 12.99hotline:Kiên...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 75 tỷ

      75 tỷ 125 m2 600 triệu/m2
      + Bán tòa nhà Building đẹp lung linh tại mặt phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đã đc quy hoạch ổn định, 2...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 56 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      - VỊ TRÍ ĐẸP, NGÕ TO NHƯ PHỐ, oto TRÁNH, KD SẦM UẤT, KHU VỰC TRUNG TÂM ĐI ĐÂU CŨNG TIỆN, VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ, GIAO THOA CÁC TUYẾN PHỐ LỚN, LÊ TRỌNG...
      Đường Hoàng Văn Thái, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 25 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân, giá 5,5 triệu

      5.5 triệu 25 m2 0,22 triệu/m2
      Chính chủ ngôi nhà phố Vũ Hữu - Thanh Xuân 5,5tỉNgõ ba gác thông, khu phân lô cán bộ hưu trí của Tập thể Nông nghiệp giáp khu liên kế Bộ công an và Nhà ở...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 2 ngủ có sân thượng 55m2 giá 2,5 tỷ tại quận thanh xuân

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Nhà ngay đầu ngõ ô tô vào đc đc số 7 ngõ 125 bùi xương trạch, đi vài bước chân là chợ và nhiều trường học xung quanh , nhà gần nhiều BV lớn , trước đây tôi...
      7 ngõ 125 Đường Bùi Xương Trạch, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 61,400001525878906 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 61,41 m2 211,73 triệu/m2
      BẠN CÓ THỂ SẼ KHÔNG MUỐN RỜI NHÀ DÙ CHỈ 1 BƯỚC KHI ĐẶT CHÂN VÀO ngôi nhà NÀYSiêu phẩm Thanh Xuân này là món quà dành riêng cho gia đình bạn:+ DT "khủng"...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 59 m2 220,34 triệu/m2
      ĐỪNG ĐỂ SỰ CHẦN CHỪ BIẾN BẠN THÀNH "KẺ ĐẾN SAU" VĨNH VIỄN!⭐ THANH XUÂN - PHÂN LÔ PHỐ VIP CHỈ HƠN 200TR/ mét vuông - GẦN oto - DỌN vô ở ngayBạn đã đi...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!