Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội năm 2026

      Có 8.553 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,55 tỷ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      căn hộ A1 Thụy Khuê - Lạc Long Quân - Tây Hồ Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ cao cấp.SHR sở hữu vĩnh viễn.căn hộ chung cư gần nhiều trường học -...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 230 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 230 m2 239,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Tây Hồ, 230 mét vuông, 4 tầng thoáng sáng, MT 10m, ô tô tránh đỗ, chỉ 5x tỉ+ Vị trí cực gần Hồ Tây, vài bước ra phố Xuân...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 750 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 420 tỷ

      420 tỷ 750 m2 560 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, thông hàng loạt tuyến phố Vip Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn cùng 1 mặt ngõ vỉa hè oto tránh dừng đỗ to như phố +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bán nhà mặt phố 170 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 289 tỷ

      289 tỷ 170 m2 1700 triệu/m2
      + Bán tòa nhà tại mặt phố Quảng Khánh, Tây Hồ cũ, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, 2 vỉa hè, tòa nhà bề thế, view hồ Tây trực tiếp, thiết kế...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 93 m2, giá 17 triệu tại Phố Thượng Thụy - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      17 triệu 93 m2 0,19 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại tòa Riverview Tây Hồ, TP Hà Nội. căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp cho hộ...
      Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 40 m2 168,75 triệu/m2
      • diện tích xây dựng: 40 mét vuông x 1 tầng• Giá: 6.75 tỉ (Có Gia Lộc)🍁 Hình ảnh nhà  thực tếbìa đỏ Nhà Chính Chủhotline: Mr Trung – Nhà...
      Đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 85,66999816894531 m2, giá 8,48 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      8.48 tỷ 85,67 m2 98,99 triệu/m2
      DT: 85.67m2 thiết kế 2 phòng ngủ rộng thoáng, cực kỳ dễ bố trílogia hướng Đông Nam hướng vàng, mát mẻ quanh năm, không lo nắng gắtView Lotte Mall...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 40 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngõ thông Lạc Long Quân, sát vách Lotte Mall, cách phố đi bộ Trịnh Công Sơn 30m. Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài, KD sầm...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 101 m2, thỏa thuận tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư TÁI ĐỊNH CƯ C18 - LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ - VỊ TRÍ VIP TRUNG TÂM - DT 101 mét vuông - 3 NGỦ - GIÁ 9.7 tỉ- Vị trí: ngõ...
      Số 655 Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 81 m2, giá 8,4 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      8.4 tỷ 81 m2 103,71 triệu/m2
      8.4 tỉ cho 1 căn view sông ở Sunshine City,  không phải lúc nào cũng có.Một lựa chọn rất “đáng tiền” trong phân khúc 2 phòng ngủ tại Sunshine...
      Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 145 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      17.8 tỷ 145 m2 122,76 triệu/m2
      Bán căn hiếm tại Ciputra sở hữu view sân golf thoáng rộng – xanh mát quanh năm, gần như không bị che chắn.DT: 145m2Thiết kế: 3 PN – 2  nhà vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ N1 Lạc Long Quân - Xuân La - Hồ Tâyliên hệ ngay Trường CĐT 0971 846 336.ô tô đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN - căn hộ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp D.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Tây HồVị trí vàng bên Hồ Tây, không gian sống đẳng cấp, thoáng đãng, phong thủy cực tốt.2 phòng ...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 96 m2, hướng Đông, giá 117 tr tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      117 triệu 96 m2 1,22 triệu/m2
      ĐT/Zalo:  0868 119611căn hộ cao cấp Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, thành phố Hà Nội đc trang bị full nội thất hiện đại, mang đến...
      Lô đất CT – 03, Khu đô thị Nam Thăng Long, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Vì chuyển đổi sang căn hộ dự án khác , chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 ngủ DT 111m full nội thất, gia chủ thiết kế nội thất mới tinh...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp ngõ thông Võng Thị, lô góc gần oto, vài bước ra Hồ Tây thể dục hàng ngày.Khu vực xung quanh là công viên, chợ, hệ thống trường học và BV đạt...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!