Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng năm 2026

      Có 3.366 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 51 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trần Thánh Tông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.55 tỷ 51 m2 50 triệu/m2
      🔥 BÁN căn hộ góc  căn hộ 12T– SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥sổ hồng riêng rõ ràng – Dọn vô ở ngay📍 Vị trí: căn hộ 12T Trần Thánh Tông, Nại Hiên Đông,...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 58 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      ❤️BÁN chung cư  căn hộ chung cư NEST HOME – ĐƯỜNG CHU HUY MÂN - P. SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG📍 Vị trí: Đường Chu Huy Mân, Q. Sơn Trà.❤️Tầng Trung📐 DT:...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 55 m2, giá 90 tr tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      90 triệu 55 m2 1,64 triệu/m2
      Em Nhung hiện đang có căn 1  phòng ngủ (tách riêng biệt) sở hữu 2 view đắt giá là view TP và view biển. Với vị trí kim cương này đã bàn giao đầy đủ ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 59 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 59 m2 98,31 triệu/m2
      HIYORI Aqua Tower chuẩn sống Nhật giữa lòng Đà Nẵng.Không chỉ là 1 căn hộ để ở, Hiyori Aqua Tower mang đến một phong cách sống tinh tế, riêng tư và đẳng...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố thương mại 115 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Hà Thị Thân - Sơn Trà - Đà Nẵng

      10.9 tỷ 115 m2 94,79 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại khối đế Sun Ponte căn hộ góc T01-22 MT Hà Thị Thân đường ăn uống KD sầm uất bậc nhất Sơn Trà. Đối diện là KHU CÔNG VIÊN PHÍA TÂY...
      Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 30 m2, giá 2 triệu tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 triệu 30 m2 0,07 triệu/m2
      Sun Group chính thức ra giá rumor tòa Symphony 5 view pháo hoa quốc tế DIFF. Nằm trong tổ hợp Symphony trên tuyến đường Trần Hưng Đạo. Vị trí dự án nằm trên...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Dương Lâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      ✴️✴️Chủ cần tiền bán gấpCần bán chung cư  căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà - nội thất đầy đủ- Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông,...
      Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Dương Lâm - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      🏠bán căn tầng một căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà1️⃣Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông, Sơn Trà.2️⃣Tiện ích cách sông Hàn 400m, cách...
      Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư VICOLAND Sơn Trà📌 Vị trí : Đường Vân Đồn,Nại Hiên Đông, Đà Nẵng- DT 52m² ( Công năng 2 PN, 1 pk, 1 bếp, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư 30 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Sun Symphony 5 – siêu phẩm mới của Sun Group bên sông Hàn chính thức nhận đặt.✨ Điểm nổi bật:View trực diện sông HànNgắm pháo hoa DIFF ngay tại logiaKết nối...

      Cần bán ngay nhà chung cư 54,689998626708984 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 54,69 m2
      Em Linh hiện đang có căn 1  phòng ngủ (tách riêng biệt) sở hữu 2 view đắt giá là view TP và view biển. Với vị trí kim cương này đã bàn giao nội thất ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 54 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Đồng - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 54 m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Thiện Kế - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 90 m2 88,34 triệu/m2
      🌅 BÁN NHÀ NGUYỄN THIỆN KẾ - 4 ph RA BÃI TẮM MỸ KHÊ - CHỈ 7. 95 tỉ - RẤT LÂU RỒI MỚI CÓ CĂN Ở KHU VỰC BIỂN giá siêu mềm THẾ NÀY 🌅📐 DT: 90  mét ...
      Đường Nguyễn Thiện Kế, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 30 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 30 m2 70 triệu/m2
      ✨ CHỈ TỪ 700 tr – SỞ HỮU căn hộ chung cư VIEW TRỰC DIỆN PHÁO HOA TẠI SUN SYMPHONY RESIDENCE 5 ✨🎆 Tâm điểm bên sông Hàn – nơi mỗi mùa lễ hội pháo hoa trở...

      Sở hữu ngay chung cư 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.9 tỷ 76 m2 64,38 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán gấp căn chung cư 42,79999923706055 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 42,8 m2 77,01 triệu/m2

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 3,8 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Capital Square - cạnh Vincom Sông Hàn Đà Nẵng.Vị trí độc tôn, hệ tiện ích tất cả trong một chuẩn 5* ngay...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sơn Trà Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sơn Trà Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.