Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.551 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, hướng Đông, giá 1,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      Bán căn hộ giá rẻ N1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Cầu Mai Động. Thiết kế mới với hệ thống chữa cháy hiện đại.Lối thoát hiểm thoát nạn đầy đủ.full nội ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      Bán trực tiếp căn hộ C1 Minh Khai - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCity. Hệ thống PCCC hiện đại, đạt tiêu chuẩn mới.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dâ

      1.12 tỷ 31 m2 35,84 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dân trí cao - gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích sinh...
      Đường Đường Giải Phóng, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      GIẢI PHÓNG 5 TẦNG - Ô TÔ TẬN NHÀ - NHÀ MỚI ĐẸP - FULL NỘI THẤT - NGÕ THOÁNG

      1.02 tỷ 31 m2 32,59 triệu/m2

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 70m² gồm 2 PN 1 vs có thể cải tạo thanh gì 2 vscan hộ thoáng sáng phù hợp gđ ở lâu dài
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 45 m2 47,78 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền nên bán ngay, cần nhượng lại chung cư tại CCMN Handiland khu vực Thịnh Liệt, P. Hoàng Mai. Nhà đang ở ổn định, giữ gìn sạch sẽ.DT:...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 56 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 56 m2 73,22 triệu/m2
      ⭕️ căn hộ ĐỀN LỪ 1 – giá mềm – Ở NGAY – TRUNG TÂM HOÀNG MAI✅ DT: 54/56m²✅ Giá: 4.15 tỉ——————————————📍 căn hộ chung cư tầng 8 – Nhà G khu căn hộ Đền...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 30 m2 222 triệu/m2
      DT 30 mét vuông x 5 tầng, thiết kế hiện đại thoáng trước sau.Gần chợ, trường học, BV, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.giá siêu mềm nhất khu vực: 6.66...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 400 m2 tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      + Bán nhà đất phố Bùi Huy Bích - Giải Phóng, Q. Hoàng Mai cũ, MT rộng miên mam 22 m, vỉa hè rộng KD, oto to dừng đỗ cửa, lên xuống hàng hóa...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 70 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      ⭕️ liên kế RIVERSIDE – TAM TRINH – oto TRÁNH – KD VIP✅ DT: 70 m2✅ Giá: ƯNG LÀ CHỐT——————————————📍 Lthuộc khu đô thị Gelexia Riverside – Tam Trinh, Q....
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ, lô góc thoáng sáng, 4 tầng, 5 ngủ, 30 mét vuông chỉ hơn 7 tỉ. tiện ích ngập tràn, gàn trường các cấp, gần tổ hợp ĐH bách kinh xây, gần BV,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 chào bán TÒA căn hộ chung cư MINI MỚI TẠI TÂN KHAI - HOÀNG MAI 🔥Nhà mới 100 phần trăm • Chuẩn bị bàn giao • Về ở ngayHiện tại khu Hoàng Mai...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán CCMN Định Công Thượng 42m, ô tô đỗ, 7T thang máy, 12PKK, 2 thoáng, ngõ thông, PCCC xịn 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 42 m2 280,96 triệu/m2
      TX82 Cần bán CCMN phố Định Công Thượng (bán căn hộ mini phố Định Công Thượng) DT 42m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, oto đỗ cửa, 2 thoáng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 38 m2 231,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết👉căn nhà phố GẦN 10M - LÔ GÓC - NHÀ MỚI ĐẸP -HOÀNG MAI. 🍁Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác tránh nhau. 🏚️Nhà 6 tầng, 5...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 41 m2 426,83 triệu/m2
      HOÀNG MAI- NHỈNH 17 tỉ, oto TRÁNH NHAU - THANG MÁY - MT RỘNG GẦN 5M - nhà để xe oto - đầy đủ nội thất - 7 TẦNGbìa đỏ chính chủ.Nhà thiết kế thông sàn,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      💥NHỈNH 6 tỉ -CC 80m² CĂN 3 NGỦ LINH ĐÀM, ĐẲNG CẤP, bìa đỏ-nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI.🎯Khu vực nhiều tiện ích, Giao thông thuận tiện,trung tâm thương ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      6.99 tỉ – Thanh Xuân, oto đỗ cửa, ngõ thôngPhân lô đẹpoto đỗ cửangõ tương đối rộng, thông thoángỞ ngay, tiện đủ đườngbìa đỏ nở hậuLH Mr. Phong 093...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!