Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.770 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 17 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 300 m2 sử dụng lâu dài nhà 5 tầng. phố MT thông thoáng 4 làn oto chạy. Có 5 PN , Tâng 1 cho thuê kính doanh 1 tháng 40 tr . Có dòng tiền ngay...
      Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 66 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      ✨ căn hộ chung cư 2 PN – TIM ĐỐNG ĐA, SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG thành phố Hà Nội! ✨Bạn đang tìm ngôi tổ ấm hoàn hảo cho cặp vợ chồng trẻ, vừa tiện nghi,...
      187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Đường Tam Khương - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 32 m2 293,75 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ vừa xây XONG – VỊ TRÍ VÀNG TÂM ĐIỂM ĐỐNG ĐA!Hãy tưởng tượng bạn sở hữu một căn nhà mới tinh, khang trang, đầy nắng gió ngay giữa trung tâm...
      Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 50 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      nhà Mới Cho Giới Thượng Lưu ----------------------------------------------------------------------Tòa nhà mới và đẹp lung linh, an sinh xã hội...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Bán CCMN 6 Tầng Thang Máy Văn Miếu Quốc Tử Giám----------------------------------------------------------------------Tòa căn hộ chung cư mini vừa xây đã...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 26 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 26 m2 319,24 triệu/m2
      _ Nhà 5 tầng Gần 30 mét vuông , Giá hơn 8T , đầy đủ nội thất, bìa đỏ.- Vị Trí ngõ thông Thái Hà, thẳng tắp, nhiều tiện ích.- Khu vực dân trí văn...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 45 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      NHÀ TT ĐỐNG ĐA, ĐẸP, CỰC CHILL, đầy đủ nội thất - NGÕ THÔNG, GẦN SÁT oto - Diện tich Gần 50 mét vuông , Giá hơn 10 tỉ chút, đầy đủ nội ...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 46 m2 323,05 triệu/m2
      🌿 Một ngôi nhà đúng nghĩa “cao cửa rộng nhà” – để mỗi ngày trở về là một niềm hạnh phúc.✔️ 5 tầng KCBT chính chủ ở rất giữ gìn chỉn chu chăm sóc✔️ Không...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán CCMN Khâm Thiên 56m, 7 tầng thang máy, 12 căn hộ 1 khách 1 ngủ, gần phố, DT 1 tỷ, 15.6 tỷ

      15.6 tỷ 56 m2 278,58 triệu/m2
      BĐ137 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Khâm Thiên – Đống Đa, DT 56m2, xây 7 tầng thang máy, MT 6m cực đẹp, 12 chung cư, 1 khách + 1 ngủ, thiết kế hiện...
      Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa.Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ chung cư cao cấp.chung cư gần nhiều trường học - siêu thị - chợ -...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 31 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      🌸🌸🌸BÁN ĐẤT TĂNG NHÀ.50 M RA HỒNGÕ THÔNGKINH DOANHSỔ SIÊU MẪUHỘ KHẨU ĐỐNG ĐATẬP THỂ DỤC NGẮM HỒ HẾT NƯỚC CHẤM☎️gọi ngay: E. HUYỀN ❤️ 0975.045.137❤️ XEM...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Tây Sơn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 90 m2 81,34 triệu/m2
      Phố Tây Sơn – trung tâm Q. Đống Đa, cạnh ĐH Công đoàn, gần ĐH Thủy lợi – khu vực đông sinh viên & dân văn phòng bậc nhất Thủ đô Hà NộiDTSD: ~90m...
      Đường Tây Sơn, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 28 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,35 triệu

      6.35 triệu 28 m2 0,23 triệu/m2
      - DT 28m, 4 tầng , 3 ngủ đầy đủ công năng - Nhà nằm trong phố ô Đồng Lầm, đối diện công viên Thống Nhất, vị trị siêu đẹp, gần hồ Ba mẫu, Ngõ thông tứ...
      Đường Ô Đồng Lâm, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 161 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 110 tỷ

      110 tỷ 161 m2 683,23 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố , vỉa hè rộng , KD , cho thuê thì quá tuyệt vời !  Khu vực trung tâm giáp phố cổ , gần các trường đại học , BV , khu thương mại...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 63,8 tỷ

      63.8 tỷ 126 m2 506,35 triệu/m2
      Nhà 4 tầng , đang ở và KD cho thuê 120m/ tháng .Mặt phố Tôn Đức Thắng - lô góc - 1 mặt phố và 1 mặt ngõ (mặt ngõ ô tô)Nhà cũ rồi , bán đất tặng nhà , xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Thông tin: DT: 50 m x 4 tầng, kiên cố, chắc chắn. Ngõ 54 Nguyễn Chí Thanh. chính chủ thiện chí bán, có thỏa thuận.Ví trí: cách mặt đường Nguyễn Chí...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 43,70000076293945 m2 tại Đường Thành Công - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 43,71 m2 228,84 triệu/m2
      💥 Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, cực kỳ phù hợp mở shop, văn phòng, spa, showroom...📍 Thông tin nổi bật:+ ngôi nhà phố đẹp, thiết kế hiện đại, 4 tầng.+ Mỗi...
      Đường Thành Công, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026