Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.621 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 56 m2, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Đường D2 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 56 m2 71,42 triệu/m2
      Bán chung cư Saigonland Bình Thạnh.- Tiện ích xung quanh: Gồm các trường Đại học Hutech, đại học GTVT, trường Quốc tế Á châu, cấp 1, 2 3 (Đống Đa, Gia...
      Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 63 m2, hướng Tây tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Phan Văn Trị, Q. Bình Thạnh. Vị trí đẹp, khu KD cực kỳ sầm uất, thích hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê tạo dòng tiền ổn...
      294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 329 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 382 tỷ

      382 tỷ 329 m2 1161,1 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT ĐIỆN BIÊN PHỦ BÌNH THẠNH, GẦN GA METRO, DÒNG TIỀN 750TR🏢 Vị trí: Điện Biên Phủ – P.25, Bình Thạnh | TS MT ngay ga Metro 📍 Tọa lạc trên trục...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 107 m2, giá 15,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 107 m2 148,6 triệu/m2
      CẦN BÁN 2 phòng ngủ+-01, SUNWAH PEARL, THÁP GOLDEN HOUSE (GH-12), 107M, VIEW HỒ BƠI + SÔNG + THỦ THIÊM – ĐÓN GIÓ.giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG. 15,9...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 110,37999725341797 m2, giá 27 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 110,38 m2 244,61 triệu/m2
      Cần Bán Siêu Phẩm 02 phòng ngủ Sunwah Pearl, View Toàn Cảnh TP - Trực Diện Sông Và Grand Marina. Xem Bắn Pháo Hoa 2 Nơi - SIÊU SIÊU ĐẸP.✅  Tháp...

      Cần bán chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Giá chốt 2.3 tỉ không thỏa thuận đc 57m² - Phan Văn Trị - Gần Ngay Sân Bay chung cư thiết kế có 2 PN, 2 WC, phòng khách cực thoáng, bếp, WC sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      Chủ cần xoay vốn nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường XÔ VIẾT NGHỆ TĨNHVị trí: Cách MT KD chỉ vài bước chân, trục thẳng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 133 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 133 m2 199,25 triệu/m2
      Vị trí: Tòa Landmark 81pháp lí: chung cư Offictel có sổ hồng riêngDT: 133m2Layout: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách rộng lớn, 1 ban công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 40 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay xoay vốn nên để giá siêu mềmThông tin chi tiết- Hạ giá: Hẻm Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh. Nhà 1 tầng kiên cố, dọn vô ở ngay 40m²-...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 58 m2 15,95 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 58 mét vuông DT sàn: 116 mét vuông. - giá TT: Chỉ 925 tr không đâu rẻ bằng....
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 40 m2 267,5 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI PHAN ĐĂNG LƯU – nội thất đầy đủ CAO CẤP 💥💫 hẻm ô tô 5M – VIEW CỰC ĐẸP – KHU CƯ XÁ ĐẲNG CẤP💫 Giá chỉ hơn 10 tỉ –...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 51 m2, giá 2,04 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.04 tỷ 51 m2 40 triệu/m2
      CH Góc Hoàng Hoa Thám - 51 mét vuông ( 2 phòng ngủ ) liên kế sân bay Tân Sơn Nhất , có sẵn hơpj đồng thuê 13 tr / tháng - Vị trí vàng MT Phạm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      + Vị Trí: hẻm ô tô đường Chu Văn An, P.12, Q. Bình Thạnh, Gần siêu thị Bách Hóa Xanh.+ DT: 42m² (ngang 4m), nở hậu. Có thể mua ở hoặc đầu tư sinh lời...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.