Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Giá chốt 2.3 tỉ không thỏa thuận đc 57m² - Phan Văn Trị - Gần Ngay Sân Bay chung cư thiết kế có 2 PN, 2 WC, phòng khách cực thoáng, bếp, WC sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 48 m2 60,42 triệu/m2
      Chủ cần xoay vốn nên bán lại với giá siêu mềmChỉ áp dụng trong thời gian ngắnđc: Đường XÔ VIẾT NGHỆ TĨNHVị trí: Cách MT KD chỉ vài bước chân, trục thẳng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 133 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26.5 tỷ 133 m2 199,25 triệu/m2
      Vị trí: Tòa Landmark 81pháp lí: chung cư Offictel có sổ hồng riêngDT: 133m2Layout: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách rộng lớn, 1 ban công...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 40 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay xoay vốn nên để giá siêu mềmThông tin chi tiết- Hạ giá: Hẻm Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh. Nhà 1 tầng kiên cố, dọn vô ở ngay 40m²-...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 58 m2 15,95 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 58 mét vuông DT sàn: 116 mét vuông. - giá TT: Chỉ 925 tr không đâu rẻ bằng....
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 40 m2 267,5 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI PHAN ĐĂNG LƯU – nội thất đầy đủ CAO CẤP 💥💫 hẻm ô tô 5M – VIEW CỰC ĐẸP – KHU CƯ XÁ ĐẲNG CẤP💫 Giá chỉ hơn 10 tỉ –...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 51 m2, giá 2,04 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.04 tỷ 51 m2 40 triệu/m2
      CH Góc Hoàng Hoa Thám - 51 mét vuông ( 2 phòng ngủ ) liên kế sân bay Tân Sơn Nhất , có sẵn hơpj đồng thuê 13 tr / tháng - Vị trí vàng MT Phạm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      + Vị Trí: hẻm ô tô đường Chu Văn An, P.12, Q. Bình Thạnh, Gần siêu thị Bách Hóa Xanh.+ DT: 42m² (ngang 4m), nở hậu. Có thể mua ở hoặc đầu tư sinh lời...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      CH trung tâm bật nhất Thành phố Hồ Chí Minh , Ở Ngay - View Landmark , căn hộ chung cư 1050 Chu Văn An - Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất- Thiết kế :...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 34 m2 189,71 triệu/m2
      💥MT thụt 42/ Huỳnh Đình Hai. P14( nay là P. Bình Thạnh )💫DT: 3.5m*10m ,vuông A4, DT đất 34.5 mét vuông( thực tế 36 mét vuông ), diện tích sử...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 309 m2, giá 280 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      280 tỷ 309 m2 906,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Central Park – Bình Thạnh | chuẩn sống compound đẳng cấp📍 Nằm trong khu căn biệt thự khép kín vin Central Park – KĐT ven sông bậc...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 47 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 47 m2 189,37 triệu/m2
      💥Bán Nhà hẻm xe hơi tránh nhau Nguyễn Xí P13 Bình Thạnh💥💫Ngang 4m dài 11,71m, CN 47m2💫Kết cấu:  Trệt Lửng 2 Lầu ST, 5 phòng ngủ,6WC💫Nhà...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, 7.2x16m, 6 tầng, thang máy, 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, TP.HCM. Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong TTTM.Lề đường rộng.- Cung đường thương hiệu nối các...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm