Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 12.592 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Tăng Nhơn Phú - Phước Long A - Quận 9, giá 920 tr

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.-Gần trường Cao Đẳng Công Thương- SHR, sang tên trong ngày.- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy hoạch giải tỏa.- Do...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      BÁN chung cư vin GRAND PARK Q. 9.📌 Vị trí: S5.02.XX.17.⚪️ DT: 58 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn Bưng Ông Thoàn Thủ Đức, dt 991m², hâm, 7 tầng, doanh thu 400tr/th

      90 tỷ 991 m2 90,82 triệu/m2
      Bán hotel Thủ Đức Tọa lạc vị trí góc 2 MT đường Bưng Ông Thoàn – khu vực phát triển nhanh của TP. Thủ Đức, kết nối thuận tiện Xa Lộ TP Hà Nội, cao tốc...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 62 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 720 tr

      720 triệu 62 m2 11,62 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, gần ngay trục đường Liên P. và Bưng Ông Thoàn. DT:- 5x20 = 100m, giá 72tr/m (7tỷ2). (giá ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9, giá 7,5 triệu

      7.5 triệu 64 m2 0,12 triệu/m2
      🚨🏡NEW NHÀ 4 TẦNG ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ 64m² CHỈ 7.5 tỉ Đ. LÒ LU CẠNH vin, VÀNH ĐAI 3 Q9 ⏰📐 DT: 64m² (Ngang 4m,vuonng vức), Nhà thiết kế hiện đại 4Tầng BTCT...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      • Giá 3.8 tỉ bao thuế phí • đầy đủ nội thất cao cấp và đồ điện tử • sổ hồng, sang tên nhanh • Tầng 18, View sông, cafe sân vườn, căn biệt ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 100 m2 78,5 triệu/m2
      🚨🏘️ ĐẤT KHU TĐC PHƯỚC THIỆN 100 mét vuông, GIÁ 7.x.X tỉ KHU BÀN CỜ SÁT CỖNG vin Q9, VĐ3⏰ 📍 Vị Trí : Đường 11A Khu TĐC, sát trục 9A Khu vực...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 78 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      🚨🏡HIẾM-BG nhà cấp 4 DT 78 mét vuông hẻm xe hơi NHỎ CẠNH vin CHỈ 3.8tỉ SÁT MT PHƯỚC THIỆN⏰📐 DT: 78 mét vuông (Ngang 4m, vuông vắn), nhà ...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 73 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 73 m2 43,29 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN  73m2 – 2 phòng ngủ MT Eastmark City, Q9Giá: 3tỉ 160– Sẵn sổ, tặng nội thất đầy đủ như hìnhtầng trung thoáng mátView hồ...
      Đường Trường Lưu, phường Long Trường, Quận 9, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Trường - Quận 9, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG – NGAY CHỢ LONG TRƯỜNG – HXT 🔥📐 51m² - ngang 4m🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 4.75 tỉ📍 Gần chợ Long Trường – HXT📍 Sát khu đô ...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      🔥 LÃ XUÂN OAI – 1 SẸC – NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP – hẻm ô tô 🔥📐 50 mét vuông – ngang 4.35m (form đẹp)🏡 3 tầng – 4 phòng ngủ – 3WC💰 Giá: 5.8...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI LÒ LU – oto VÀO NHÀ – giá siêu mềm 🔥📐 56 mét vuông (4x14) – 4 phòng ngủ, 3 toilet – thiết kế tối ưu🏡 3 tầng, nội thất hoàn...
      Phường Trường Thạnh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – hẻm xe hơi 8M – LÒ LU 💥✨ 67m2 (4x17) – 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – vô ở ngay🚗 Đường 8m, KDC an ninh, yên tĩnh📍 1...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 1075 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1075 m2
      Cần bán mảnh đất hẻm xe hơi 255 Võ Văn Hát, Long Trường, Q.9 Tp Thủ Đức cũ, nay là Sài GònDT: 1075 mét vuông (25mx40m)Có 653 mét vuông thổ...
      255 Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!